

BETHEL SABS GIRLS' SECONDARY SCHOOL MAFINGA, BOX 89

SHULE YA KANISA KATOLIKI – INAENDESHWA NA MASISTA WA SABS

Tumeanza kutoa fomu za maombi za kujisajili na shule hii kwa mwaka 2022. Fomu zinapatikana katika ofisi ya shule Toka Jumatatu – Ijumaa kuanzia saa 2. Asubuhi – saa 10 Jioni

Mawasiliano +255 767 354 685 / +255 787 354 687 AU +255 759 200 422 / +255 655 771 999

✚ Mitihani ya kujiunga na shule (Entrance & Interview) utafanyika BETHEL SABS Girls' Sec. School, Mafinga tarehe **18 September 2021, Jumamosi, saa 2.30 asubuhi muda muafaka.**

✚ Mitihani itakuwa katika lugha mbili Kiingereza na Kiswahili. Wale wanaotaka kuandika mitihani ya Kiingereza wachukue fomu ya Kiingereza na wale wanaotaka kuandika mitihani ya Kiswahili wachukue fomu ya Kiswahili. Gharama ya fomu ni Sh 20,000/= tu. Pia unaweza kupakua (download) fomu kutoka mtandao kwa anuwani www.bethelsabs.sc.tz kwa gharama ya 25,000/=.

✚ Majina ya wanafunzi watakaofaulu yatatangazwa tarehe **25 September 2021** hapa shuleni saa 3.00 asubuhi na waliofaulu watajulishwa kwa njia ya posta pia.

✚ Tutakuwa na mitihani miwili, moja mchanganyiko na moja Hisabati pekeyake na personal interview. Kalamu moja inatosha siku ya mitihani.

✚ Wanafunzi watakaopata alama za juu, ndiyo watakao chaguliwa. Mitihani ya tarehe 18 ni **MOJA na LAZIMA** kwa kila mmoja anayetaka kujiunga na shule hii. Maamuzi ya shule ndiyo ya mwisho katika swala hili. Shule hii ni ya Bweni tu.

Tarehe ya mwisho ya kuchukua fomu itakuwa tarehe 16 September 2021. Mitihani ya kujiunga na Shule itafanyika tarehe 18 September 2021. Maelezo zaidi yameandikwa kwenye fomu yenyewe.

Shule hii ipo kwenye kundi la SHULE BORA Kitaifa tangu toleo la kwanza hadi Sasa.

MAFUNDISHO BORA! MAADILI BORA! MAISHA YA KIROHO BORA! uchaguzi ni kadiri ya mitihani tu!

NAFASI YETU KITAIFA KWA MIAKA ILIYO PITA NI

<i>2008 - Nafasi ya 4</i>	<i>2009 - Nafasi ya 8</i>	<i>2010 - Nafasi ya 7</i>	<i>2011 - Nafasi ya 14</i>	<i>2020 - Nafasi ya 5</i>
<i>2012 - Nafasi ya 3</i>	<i>2013 - Nafasi ya 7</i>	<i>2014 - Nafasi ya 8</i>	<i>2015 - Nafasi ya 10</i>	
<i>2016 - Nafasi ya 4</i>	<i>2017 - Nafasi ya 4</i>	<i>2018 - Nafasi ya 10</i>	<i>2019 - Nafasi ya 17</i>	