
BETHEL SABS GIRLS’ SECONDARY SCHOOL MAFINGA, BOX 89 

SHULE YA KANISA KATOLIKI – INAENDESHWA NA MASISTA WA SABS 

Tumeanza kutoa fomu za maombi za kujisajili na shule hii kwa mwaka 2027. Fomu zinapatikana katika 
ofisi ya shule  siku ya  Jumatatu – Ijumaa kuanzia saa 2.00 Asubuhi – saa 10.00 Jioni 

Mawasiliano +255 767 354 685 / +255 787 354 687 AU +255 759 200 422 / +255 655 771 999  

 Mitihani ya kujiunga na shule (Entrance & Interview) itafanyika BETHEL SABS Girls’ Sec. School, Mafinga tarehe 
16 September 2026, Jumatano, saa 2.30 asubuhi muda muafaka. 

 Mitihani itakuwa katika lugha mbili Kiingereza na Kiswahili. Wale wanaotaka kuandika mitihani ya Kiingereza 
wachukue fomu ya Kiingereza na wale wanaotaka kuandika mitihani ya Kiswahili wachukue fomu ya 

Kiswahili. Gharama  ya fomu ni Tsh. 25,000/= tu. Pia unaweza kupakua (download)  fomu kwa 

mtandao  yaani website ya shule  www.bethelsabs.sc.tz kwa  gharama  ya Tsh. 30,000/= 

 Majina ya wanafunzi watakaofaulu yatatangazwa tarehe 21 September 2026 hapa shuleni saa 3.00 asubuhi na  
waliofaulu watajulishwa. Pia yatapatika katika website ya shule  www.bethelsabs.sc.tz 

 Tutakuwa na mitihani miwili, mmoja mchanganyiko, Hisabati pekeyake na personal interview. Kalamu moja 
inatosha siku ya mitihani.   

 Wanafunzi watakaopata alama za juu, ndiyo watakao chaguliwa.  Mitihani ya tarehe 16 ni ya siku MOJA TU na ni 
LAZIMA kwa kila mmoja anayetaka kujiunga na shule hii. Maamuzi ya shule ndiyo ya mwisho katika swala hili. Shule 
hii ni ya Bweni tu. 

Tarehe ya mwisho kuchukua fomu ni tarehe 14 September 2026. Maelezo zaidi yameandikwa kwenye fomu 
yenyewe. 

Shule hii ipo kwenye kundi la SHULE BORA Kitaifa tangu toleo la kwanza hadi Sasa. 
Mafundisho Bora! Maadili bora! Maisha ya Kiroho bora! Uchaguzi ni kadiri ya mitihani tu!  

Nafasi yetu Kitaifa kwa Miaka Iliyo Pita ni 

2008 - Nafasi ya 4 2009 - Nafasi ya 8     2010 - Nafasi ya 7 2011 - Nafasi ya 14 2012 – Nafasi ya 3 

2013 - Nafasi ya 7 2014 - Nafasi ya 8    2015 - Nafasi ya 10 2016 – Nafasi ya 4 2017 – Nafasi ya 4 

2018 - Nafasi ya 10     2019-  Nafasi ya 17    2020 -  Nafasi ya 5 2021 – Nafasi ya 5 2022 – Excellent  

     2023  –  Excellent     2024  –  Excellent    2025  –  Excellent   
 

http://www.bethelsabs.sc.tz/
http://www.bethelsabs.sc.tz/

